Trả lời đơn thư công dân Trả lời đơn thư công dân

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: Mất cà vẹt xe máy
Câu hỏi: Em xin hỏi vấn đề sau ạ: Em bị mất cà vẹt xe máy. Xe em đăng kí tại huyện Eahleo. Nhưng hiện tại em đã đổi chứng minh và chuyển hộ khẩu, nơi thường trú là tại thành phố Buôn Ma Thuột. Em muốn làm lại cà vẹt thì có thể đến phòng csgt tỉnh được không hay phải về huyện ạ? Và em có phải xin giấy xác nhận mất giấy tờ để phường, xã xác nhận khi đi làm lại cà vẹt không ạ? Em xin chân thành cảm ơn.
Người gửi: Phạm Thị Ngọc Anh Thư điện tử: Phamthingocanh@ttn.edu.vn
Địa chỉ: Số điện thoại:
Lĩnh vực: Thủ tục hành chính Ngày gửi: 24/05/2020
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Ban Biên tập.
Ngày trả lời: 03/06/2020
Trả lời:

Xin chào bạn Ngọc anh! 

Vấn đề bạn hỏi, xin mời bạn liên hệ Đội Đăng ký, quản lý phương tiện giao thông thuộc Phòng Cảnh sát giao thông Công an tỉnh Đắk Lắk, địa chỉ số 33 Hà Huy Tập, P. Tân Lợi, TP. Buôn Ma Thuột để được hướng dẫn làm thủ tục cấp lại giấp chứng nhận đăng ký xe.

 

Lượt xem: 279

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ CÔNG AN TỈNH ĐẮK LẮK

Địa chỉ : 58 Nguyễn Tất Thành - Tp.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đắk Lắk

Phone: 0694 389 157 Email: banbientap@congan.daklak.gov.vn

Cổng thông tin được thiết kế bởi Trung tâm CNTT&TT - Website:http://ictdaklak.vn